Page 6 of 10 FirstFirst ... 45678 ... LastLast
Results 51 to 60 of 100
    Member
    เสือกไรวะ Panigale ไอหน้าเสี่ยว สัส

Junior Member
    Quote Originally Posted by Panigale View Post
    ไอเหี้้ย Losiz อยากจะบวกคนอื่นเข้ามากนักนะ กะเหรี่ยงมาจากไหนมึงอะ ธุรกิจบันดิษ ไอควายเอ้ย ธุรกิจบัณฑิตย์ ก็เขียนยังไม่ถูกไอเหี้ยทำเป็นกร่างจะ + คนอื่น

ชีวิตจริง ไม่ใช่มึงจะกด Buy back ได้ เด็กแบบมึงกูเจอมาเยอะละ เอาเวลาไปทำการบ้าน เรียนหนังสือดีกว่า ดีแต่เห่าในคีย์บอร์ด .... ไอเด็กเมื่อวานซืน

กูรู้จัก K31Y เค้าก็โตแล้วที่ไม่ได้มาตอบมึง ไม่ใช่ว่าไม่กล้า มุดลงห่าเหวไรที่มึงเห่าหรอก เคยได้ยินปะ หมากัดอย่ากัดตอบ
    ใช่ครับ เรื่องมันก็เปนแบบนี้แหละ ไม่ใช่ว่า 3K1Y ไม่กล้าหรอก แค่ไม่อยากจะมาสร้างเรื่องยืดยาวต่อมันจะได้จบๆไปซะที

หมาเห่าอย่ากัดพ่อมืงดิไอสัส แมร่งอะไอเหี้ยดลเพื่อนมึงนั้นแหละเห่าเสดหายหัวไปไหนไม่ใช่ว่า อย่ากัดตอบหรอก คนมันปอดรู้ๆอยู่ไอโง่ คิดได้ไง แม่งโดนด่าขนาดนี้ทำเปนร้องอย่ากัดตอบ ก้อคนแมร่งปอดไม่กล้าโผล่หัวมาอะ
    ดีแต่อยู่ในรูแตดหมาตัวเมีย กุว่าป่านนี้นั่งร้องไห้อยู่บ้านละควาย กาก โง่

Quote Originally Posted by Panigale View Post
    ไอเหี้้ย Losiz อยากจะบวกคนอื่นเข้ามากนักนะ กะเหรี่ยงมาจากไหนมึงอะ ธุรกิจบันดิษ ไอควายเอ้ย ธุรกิจบัณฑิตย์ ก็เขียนยังไม่ถูกไอเหี้ยทำเป็นกร่างจะ + คนอื่น

ชีวิตจริง ไม่ใช่มึงจะกด Buy back ได้ เด็กแบบมึงกูเจอมาเยอะละ เอาเวลาไปทำการบ้าน เรียนหนังสือดีกว่า ดีแต่เห่าในคีย์บอร์ด .... ไอเด็กเมื่อวานซืน

กูรู้จัก K31Y เค้าก็โตแล้วที่ไม่ได้มาตอบมึง ไม่ใช่ว่าไม่กล้า มุดลงห่าเหวไรที่มึงเห่าหรอก เคยได้ยินปะ หมากัดอย่ากัดตอบ

นี่ผมไม่ได้กร่างไรหรอกครับ เค้าเป็นคนด่าผมก่อน ท้าผมก่อนด้วยซ้ำ แล้วก็ออกแนลไป ผมเลยตามมาถาม แล้วคุณเป็นใครหรอ ก็มาพร้อมกันเลยดิ วันเสาร์
    พา Keryea มาด้วยนะครับ ถ้าคนจริงก็กล้ากล้าที

แบล็คหนาพอ ก็มา + ทีคับ

อู้วเบเบ้ Panigale ไปยุ่งไรกะเพื่อนผม ก้ออย่างที่เพื่อนผมบอก 3K1Y มาด่าก่อน ปากดีใส่ก่อน ขนาดนี้ยังจะออกตัว

ถ้าใจ Panigale ได้ก้อตามนั้น + + + +

เอาเป็นว่าเรื่องนี้จบแล้วก็จบเลยนะครับในนามที่ผมเปน 3K1Y [ KAKAKAYA ] ขอกล่าวตรงนี้เลยว่า

KERYEA กากสัส ปอดเหี้ย มุดหีหมาอยู่ นั่งอ่านไม่กล้าพิมไงวะ
    กล้าปากเสือก ไม่กล้าเคลียร์ มึงเอากระโปรงปะควาย KERYEA

แล้วคุณบอกว่า 3K1Y โตแล้ว ผมว่าโตแต่ตัวรึเปล่าครับ ทำตัวแบบนี้

มันไม่แปลกหรอกที่จะมีคนอย่างคุณเข้ามาด่าผม ผมคิดไว้แล้ว

ผมว่ามีหลายคนที่ไม่ชอบนิสัยไอ้ Keryea เหมือนผม คุณมันก็แค่สวะส่วนน้อย ผมไม่แคร์เท่าไหร่หรอกครับ

Member
    kerkerkeryea dad u dead
    Last edited by 1037; 28-06-2012 at 10:42 PM.

ไอสัด พวกมิงนี่ ต้องไห้ ลินคอนแห่ง prison break ลงมาด่าเองนะ ไอเยดแม่ มึงเปนควยไรกันคับ ไอ kwaikwaikwaiyea มึงเปนเหี้ยไร เล่น ดีดีไม่ได้ไง ต้องแชท แชทหาพ่องไง ไอเหี้ย วันเสานี้ มิงเอาเพื่อนมิงมาเยอะๆนะ
    Last edited by lincolnburrows]; 28-06-2012 at 10:49 PM.

Facebook Comments